આ હીરોઈને થોડા જ સમયમાં 15 kg વજન ઉતારી દીધું, જાણો તેનું રહસ્ય

ભારતી સિંહ આ દિવસોમાં પોતાના વજન ઘટવાના કારણે ચર્ચામાં છે. તાજેતરમાં તેણીએ 15 કિલો વજન ઘટાડ્યું છે, તેથી ભારતીનું શરીર ઘણું બદલાયું હોય તેવું લાગે છે. ભારતી સિંહના ફિટનેસ પ્રત્યેના સમર્પણથી લોકો માત્ર આશ્ચર્યચકિત જ નથી પરંતુ તેને પ્રેરણા પણ આપી છે. 

ભારતીનું વજન ઘટાડ્યા બાદ લોકો જાણવા માંગે છે કે ભારતીએ વજન ઘટાડવા માટે શું ખાધું? કોમેડી ક્વીન ભારતી જે હંમેશા તેના વજનની મજાક ઉડાવે છે અને પોતાની જાત પર હસતી હતી, તેણે તાજેતરમાં તેના વજન ઘટાડવા અને બોડી ટ્રાન્સફોર્મેશન વિશે અને તેણે કેવી રીતે વજન ઘટાડવાની યોજના શરૂ કરી તે વિશે વાત કરી.

શું છે ભારતી સિંહના વજન ઘટાડવાનું રહસ્ય?- આપને જણાવી દઈએ કે ભારતી સિંહે તાજેતરમાં કહ્યું હતું કે તેણે 15 કિલો વજન ઘટાડતા પહેલા તેનું વજન 91 કિલો હતું. ભારતી સિંહે પોતાના મીડિયા ઈન્ટરવ્યુમાં વજન ઘટાડવા અંગે વાત કરતા કહ્યું કે, 

“મારા માટે 15 કિલો વજન ઘટાડવું અદ્ભુત છે પરંતુ, મને ખુશી છે કે મારી મહેનત સફળ રહી અને હવે હું વધુ ફિટ અને સ્વસ્થ અનુભવું છું.” હવે હું ચાલતી વખતે થાકતી નથી અને મને શ્વાસ લેવામાં કોઈ તકલીફ પડતી નથી.

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

ભારતીએ તાજેતરમાં કહ્યું હતું કે તે 16-17 કલાક સુધી કંઈ ખાતી નથી. ભારતી કહે છે કે તેણે 30-32 વર્ષથી ઘણું ખાધું છે પરંતુ હવે તે તેના શરીરને સમય આપી રહી છે. ભારતીએ કહ્યું કે તે બપોરે 12 વાગ્યા પછી પોતાનું પહેલું ભોજન લે છે.

ભારતીને ડાયાબિટીસ અને અસ્થમા છે- કોમેડી ક્વીન ભારતીએ કહ્યું કે તેણે વજન ઘટાડ્યા પછી તેની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ પર તેની અસર વિશે પણ વાત કરી. ભારતી ડાયાબિટીસ અને અસ્થમાથી પીડિત છે અને સારી બાબત એ છે કે વજન ઘટાડ્યા પછી તેના માટે આ સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ પર નિયંત્રણ રાખવું સરળ બની ગયું છે.

 

Leave a Comment

WhatsApp ગ્રૂપમાં જોડાવો!