શરીરના આ ગુપ્ત અંગ પર તેલ લગાવવાથી દૂર ભાગે છે જટીલ બીમારીઓ, પુરુષો તો ખાસ વાંચે..

દોસ્તો શિશ્ન અથવા પેનિસ પર તલનું તેલ લગાવવું શિશ્નના સ્વાસ્થ્ય માટે ખૂબ જ સારું છે. તમે જાણતા હશો કે તલના તેલની માલિશ ત્વચા અને સ્નાયુઓ માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક કહેવાય છે. આજ ક્રમમાં તમે તેનો ઉપયોગ શિશ્ન ની માલીશ કરવા માટે કરી શકો છો.

હકીકતમાં તલનું તેલ વિટામિન E, B કોમ્પ્લેક્સ, પ્રોટીન, કેલ્શિયમ, મેગ્નેશિયમ, ફોસ્ફરસ અને એન્ટીઑકિસડન્ટ ગુણોથી ભરપૂર હોય છે. તેથી તમે શિશ્નની સાથે સાથે તમે આખા શરીર પર તલના તેલથી માલિશ કરી શકો છો.

તલના તેલની માલિશ શરીરમાં સ્વસ્થ રક્ત પ્રવાહને પ્રોત્સાહન આપે છે, જેનાથી સ્નાયુઓના ઉત્પાદન અને મજબૂતીકરણને વેગ મળે છે. વળી શિશ્ન પર તલનું તેલ લગાવવાથી પેનિસ ની અંદર સ્થિત સ્નાયુઓમાં લોહીનું પરિભ્રમણ વધે છે, જેના કારણે સંભોગ દરમિયાન શિશ્ન ચુસ્ત અને કઠોર રહે છે. જે સારા જાતીય કાર્ય માટે જરૂરી છે.

જે પુરૂષો તેમના શિશ્નમાં ઢીલાપણું અનુભવે છે, તેમણે તલના તેલથી માલિશ કરવી જોઈએ. આ ઉપરાંત તલનું તેલ ગરમ હોય છે, જે શિશ્નની નસોને હૂંફ આપે છે. જે નસોની વૃદ્ધિ અને રક્ત પરિભ્રમણ માટે જરૂરી છે.

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

તલના તેલથી માલિશ કરવાથી શિશ્નની બંધ નસો ખુલે છે. જેના કારણે શિશ્નમાં વધુ રક્ત પરિભ્રમણ થાય છે અને એકત્ર થાય છે. જેના લીધે શિશ્નની કદ અને કઠિનતા બંને વધે છે. વળી સવારે અને સાંજે બંને સમયે થોડી મિનિટોની મસાજ તમારા શિશ્નને સખત બનાવવા માટે સક્ષમ છે.

તલના તેલથી પેનિસની માલિશ કરતી વખતે ધ્યાનમાં રાખો કે હળવા હાથે મસાજ કરો. આ દરમિયાન વધારે બળનો ઉપયોગ બિલકુલ ન કરો અને કોઈ પણ સંજોગોમાં હસ્તમૈથુન ન કરો, એટલે કે સ્ખલન ન કરો, નહીં તો તમારા સેક્સ સેશનને તેની અસર થશે એટલે કે તમે સંભોગ કરી શકશો નહીં.

પુરૂષની ઇન્દ્રિય પર તલનું તેલ લગાવવાના ફાયદાનો સંબંધ પુરુષના શિશ્ન સાથે છે. જો શિશ્ન ઢીલું હોય અથવા તેમાં કોઈ શિથિલતા હોય તો તેની અસર તમારી સેક્સ કરવાની ક્ષમતા પર પણ પડે છે અથવા તો ક્યારેક નપુંસકતાનું જોખમ રહે છે. આવી સ્થિતિમાં શિશ્નની માલિશ કરીને તમે તેને સ્વસ્થ અને મજબૂત બનાવી શકો છો.

તલના તેલથી માલિશ કરવાથી શિશ્નની નસોને પુષ્કળ પોષણ અને હૂંફ મળે છે, જેનાથી નસોમાં લોહીનો પ્રવાહ વધે છે. જેનાથી શિશ્નની અંદરના બંધ ચેમ્બર પણ ખુલે છે અને શિશ્નની સાઈઝમાં થોડા ઈંચનો વધારો થાય છે. શિશ્ન પર નિયમિત તલના તેલની માલિશ કરવાથી તમને શિશ્નમાં ઘણા સુધારા જોવા મળશે.

તેથી, જો તમને તલના તેલથી કોઈપણ પ્રકારની એલર્જી નથી તો તમે નિયમિતપણે લિંગ પર તલના તેલની માલિશ કરી શકો છો.

આયુર્વેદના ગ્રુપમાં જોડાઓક્લિક કરો
આયુર્વેદની ચેનલમાં જોડાઓક્લિક કરો

Leave a Comment

WhatsApp ગ્રૂપમાં જોડાવો!